ถนนคนเดิน ที่เชียงใหม่ - PicShow - Utdhome Board มองผ่านเลนส์ อุตรดิตถ์ :: Utdhome.com - Powered by Discuz!
 20 12
เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

ถนนคนเดิน ที่เชียงใหม่

ถนนคนเดิน ที่เชียงใหม่

เมื่อวาน เจอนายละมุน ถามว่าไม่ค่อยเห็นมีผลงานมาลงบ้างเลย พอดีตอนบ่ายมีโอกาสได้ไป ถนนคนเดินที่เชียงใหม่ ได้โอกาสเอารูปมาฝาก ตอนเดินทางเห็นฟ้าสวยดีเลยเก็บมาไว้ก่อน

แวะปั๊มข้างๆทุ่งนา

ถึงแว้ววว

ไม่รู้จะอธิบายอะไร เชิญชม บรรยากาศ ละกัน อันนี้ เค้าเรียก หอยครก

ไฟลล์แนบ

ถนนคนเดิน20.jpg (148.76 KB)

2009-10-26 16:06

ทำไมขึ้น 2รูปหว่า

ฟ้าสวยมากมายเลยครับ

ลากันด้วยสองภาพนี้ละกัน

ไปอบรมที่เชียงใหม่บ่อยมาก แต่มีเหตุไม่ได้ไปสักที (ฝนตก)

แสงสวยพี่
The เพ้อเจ้อ
http://pomk9.multiply.com/.
เจอหน้าพี่อย่าทัก เพราะพี่เป็นคนรักคนง่าย.. (^_^,,,

ผมไม่ได้ว่าไรพี่น่า ถามเฉยๆอะครับ ไม่ต้องไปหาไกลถึงเชียงใหม่ก็ได้ครับผมลงานอะ แต่สวยอะ แสงสวยครับ
" อย่าให้ความรู้ปิดกั้นจินตนาการ" จำไม่ได้ว่าได้ยินมาจากไหน แต่จำได้จนถึงทุกวันนี้
อยากให้ทุกคนมีความสุขกับการถ่ายภาพ
www.lamoon.utdhome.com

พอดี ได้ไปพอดีครับ พอออกมาจากงานแต่ง ก็ไปเลี้ยงเพลที่พระแท่น พอเสร็จ ก็ไปเชียงใหม่เลย ถึง บ่าย3กว่า ครับ

ดูภาพสวย ๆ บรรยายกาศมันน่าเดินจริงๆ เลย

ฟ้าสวย

อยากให้อุตรดิตถ์มีมั่งจังเลยครับ ถนนคนเดิน

โอ้โห...สีสันงามตาเลยครับพี่...ดูแล้วท่าจะคึกคักน่าดู...ฮิฮิ

20 12
เพิ่มหัวข้อใหม่